Starfsfólk

Stjórnendur, kennarar og annað starfsfólk skólaárið 2019-2020

Nafn

Starfsheiti/kennsla

Netfang

Aðalheiður Jóhannsdóttir umsjón 1. bekk adalheidurj@kopavogur.is
Aðalsteinn Jónsson íþróttir, sund alli@kopavogur.is
Agnes Jóhannsdóttir deildarstjóri sérkennslu og Smiðju agnes@kopavogur.is
Agnieszka Palenik skólaliði agnieszkap@kopavogur.is
Aldís Gunnarsdóttir enska/íslenska aldisgu@kopavogur.is
Ana maria Iriarte Paredes frístundaleiðbeinandi og skólaliði anami@kopavogur.is
Ana Rita Ferreira Madeil skólalið anarita@kopavogur.is
Arna Borg Snorradóttir umsjón 7. bekk arnab@kopavogur.is
Arnór Sveinn Aðalsteinsson forfallakennari  
Ágústa Hjaltadóttir umsjón 1. bekk agusta@kopavogur.is
Ásdís Ólafsdóttir almenn kennsla asdiso@kopavogur.is
Ásdís Ýr Ólafsdóttir umsjón 5. bekk asdisYr@kopavogur.is
Ásta Björnsdóttir íslenska/ sérkennsla astabjo@kopavogur.is
Berglind Pála Bragadóttir umsjón 10. bekk, samfélagsfræði, félagsfærnival berglindpala@kopavogur.is
Broddi Kristjánsson íþróttir, sund broddik@kopavogur.is
Brynja Áslaug Sigurðardóttir umsjón 8. bekk, stærðfræði , sérkennsla bas@kopavogur.is
Brynjar Marinó Ólafsson aðstoðarskólastjóri  brynjarm@kopavogur.is
Dagný Annasdóttir talkennsla dagny.a@kopavogur.is
Dóra Soffía Þorláksdóttir sérkennsla, enska dorath@kopavogur.is
Dóra Vilhelmsdóttir smíði dorav@kopavogur.is
E. María Gunnarsdóttir sérkennsla emiliag@kopavogur.is
Elísabet Sveinsdóttir leyfi  elisabetsveins@kopavogur.is
Elsa Dýrfjörð umsjón 10. bekk, íslenska, sérkennsla elsad@kopavogur.is
Emilíanna Valdimarsdóttir frístundaleiðbeinandi emilianna@kopavogur.is
Erla Björk Pálsdóttir umsjón 6. bekk erlab@kopavogur.is
Eydís Erna Einarsdóttir stuðningsfulltrúi  
Eyrún Birna Jónsdóttir forfallakennari eyrunjo@kopavogur.is
Guðlaug Gísladóttir stærðfræði og sérkennsla gudlauggisla@kopavogur.is
Guðmunda H. Guðlaugsdóttir bókasafnskennari, upplýsingamennt gudmgud@kopavogur.is
Guðrún Geirsdóttir stuðningsfulltrúi gudrungeirsd@kopavogur.is
Guðrún Sigurðardóttir myndmennt gsigurd@kopavogur.is
Gunnlaug Hannesdóttir textílmennt gunnlh@kopavogur.is
Gúrí Petersen umsjón 9. bekk, danska guri@kopavogur.is
Gylfi Tryggvason forföll gylfit@kopavogur.is
Hafdís Hilmarsdóttir íslenska, enska hafdishi@kopavogur.is
Halldóra E Björgólfsdóttir skólaritari halldorab@kopavogur.is
Hanna Margrét Jónsdóttir leiðbeinandi hannaj@kopavogur.is
Hekla Maídís Sigurðardóttir frístundaleiðbeinandi heklas@kopavogur.is
Helga Björk Árnadóttir íþróttir og umsjón með Vinaliðum helgaarna@kopavogur.is
Herdís K. Heiðarsdóttir stuðningsfulltrúi herdiskh@kopavogur.is
Hinrik Jón Stefánsson frístundaleiðbeinandi hinrik@kopavogur.is
Hugrún Árnadóttir leyfi hugruna@kopavogur.is
Hugrún Gunnarsdóttir textílmennt hugrun@kopavogur.is
Inga Sigurjónsdóttir umsjón 4.bekk ingasigu@kopavogur.is
Ingibjörg Fanney Pálsdóttir matráður og skólaliði ingibjorgp@kopavogur.is
Ingibjörg Halla Hjartardóttir umsjón 3. bekk, sérkennsla ingibjorghj@kopavogur.is
Ingigerður Torfadóttir skólahjúkrunarfræðingur snaelandsskoli@heilsugaeslan.is
Íris Dögg Jónsdóttir leyfi  irisj@kopav
Jóhanna Hjartardóttir stærðfræði, sérkennsla, upplýsingamennt johannahj@kopavogur.is
Jón Óttarr Karlsson sérkennsla jonottar@kopavogur.is
Júlía Ágústsdóttir heimilisfræði juliaa@kopavogur.is
Karitas Kristjánsdóttir umsjón 7. bekk karitas@kopavogur.is
Katrín Dagmar Jónsdóttir námsráðgjafi kally@kopavogur.is
Kjartan Logi Sigurjónsson
stuðningsfulltrúi og frístundaleiðbeinandi  
Kristín Magnúsdóttir heimilisfræði stinamagg@kopavogur.is
Kristín Pétursdóttir deildarstjóri yngsta- og miðstigs kristinpet@kopavogur.is
Kristrún Hjaltadóttir sérkennsla kristrh@kopavogur.is
Krystyna Gorzkowska frístundaleiðbeinandi krystyna@kopavogur.is
Lenka Ptacníkova stundakennari lenkaptacnikova@yahoo.com
Magdalena Krystyna Pas skólaliði magdalenapas@kopavogur.is
Magnea Einarsdóttir skólastjóri mein@kopavogur.is
Manxue Mei matráður manxue@kopavogur.is
Margrét Arna Vilhjálmsdóttir smíði  margretarna@kopavogur.is
Margrét G. Thoroddsen tónmennt margretT@kopavogur.is
Maríanna Guðbergsdóttir forstöðurmaður frístundaheimilis – í fæðingarorlofi mariannag@kopavogur.is
Nanna Katrín Kristjánsdóttir forstöðumaður frístundaheimilis  nannakata@kopavogur.is
Ósk Kristinsdóttir fæðingarorlof osk@kopavogur.is
Ragnheiður E. Guðmundsdóttir tölvuumsjón, upplýsingamennt, heimasíða ragnheidureyglo@kopavogur.is
Rakel Heimisdóttir umsjón 3. bekk rakelh@kopavogur.is
Rannveig Haraldsdóttir umsjón 4. bekk, sérkennsla rannvh@kopavogur.is
Regína W. Gunnarsdóttir umsjón 2. bekk, textílmennt reginag@kopavogur.is
Renata Meke skólaliði renatameke@kopavogur.is
Sigríður Erla Hákonardóttir stuðningsfulltrúi og frístundaleiðbeinandi sigridur.erla@kopavogur.is
Sigríður Heiða Guðmundsdóttir umsjón 5. bekk sigridurheidag@kopavogur.is
Sigríður Sch. Guðbjörnsdóttir skólaliði sigridursch@kopavogur.is
Sigríður Þórisdóttir sérskennsla sthoris@kopavogur.is
Sigurbjörg Ingvarsdóttir skólaritari / bókasafn sigurbjorgi@kopavogur.is
Sigurður Þorsteinsson valgrein, umferðarfræðsla sithor@kopavogur.is
Soffía H Weisshappel umsjón 9. bekk, stærðfræði, myndmennt soffiaw@kopavogur.is
Sophie Louise Webb frístundaleiðbeinandi  
Stefán Andri Gunnarsson umsjón 6.bekk, enska stefanandri@kopavogur.is
Stefán Gunnarsson gallerý stefang@internet.is
Steina Sigurðardóttir stuðningsfulltrúi steinas@kopavogur.is
Steinunn Rósa Sturludóttir yoga og núvitundar val
Svala Jónsdóttir umsjón 9.bekk, náttúrufræði svalajons@kopavogur.is
Sveinn Sigurður Gunnarsson  húsvörður  svenni@kopavogur.is
Sylwia Maria Wirkus frístundaleiðbeinandi sylviamaria@kopavogur.is
Viðar Egilsson matráður vidar@kopavogur.is
Wilhelm Norðfjörð sálfræðingur  
Þorleifur Sigurlásson aðstoðarforstöðumaður frístundaheimilis thorleifur@kopavogur.is
Þórey Guðmundsdóttir stuðningsfulltrúi thoreyg@kopavogur.is