Starfsfólk

Stjórnendur, kennarar og annað starfsfólk skólaárið 2020-2021

Nafn

Starfsheiti/kennsla

Netfang

Aðalheiður Jóhannsdóttir umsjón 2. bekk adalheidurj@kopavogur.is
Aðalsteinn Jónsson íþróttir, sund alli@kopavogur.is
Agnes Jóhannsdóttir deildarstjóri sérkennslu og Smiðju agnes@kopavogur.is
Agnieszka Palenik skólaliði og eldhús agnieszkap@kopavogur.is
Aldís Gunnarsdóttir enska/íslenska aldisgu@kopavogur.is
Ana maria Iriarte Paredes frístundaleiðbeinandi og skólaliði anami@kopavogur.is
Ana Rita Ferreira Madeil skólaliði anarita@kopavogur.is
Anna Mae Cathcart Jones frístundaleiðbeinandi annamae@kopavogur.is
Arna Borg Snorradóttir umsjón 5. bekk arnab@kopavogur.is
Arnór Sveinn Aðalsteinsson stuðningsfulltrúi og stundakennari  arnorsveinn@kopavogur.is
Auður Hallgrímsdóttir aðstoðarforstöðumaður frístundaheimilis audurhall@kopavogur.is
Ásdís Ólafsdóttir stundakennari og forfallakennari asdiso@kopavogur.is
Ásdís Ýr Ólafsdóttir leyfi asdisyr@kopavogur.is
Ásta Björnsdóttir íslenska og sérkennsla astabjo@kopavogur.is
Berglind Pála Bragadóttir umsjón 8. bekk, samfélagsfræði og félagsfærnival berglindpala@kopavogur.is
Bjarki Aðalsteinsson stuðningsfulltrúi bjarkiadal@kopavogur.is
Broddi Kristjánsson íþróttir og sund broddik@kopavogur.is
Brynja Áslaug Sigurðardóttir umsjón 8. bekk, stærðfræði og sérkennsla bas@kopavogur.is
Brynjar Marinó Ólafsson aðstoðarskólastjóri brynjarm@kopavogur.is
Dagný Annasdóttir talkennsla dagny.a@kopavogur.is
Dóra Matthíasdóttir umsjón 6. bekk doramat@kopavogur.is
Dóra Soffía Þorláksdóttir sérkennsla og enska dorath@kopavogur.is
Dóra Vilhelmsdóttir smíði dorav@kopavogur.is
E. María Gunnarsdóttir sérkennsla emiliag@kopavogur.is
Elsa Dýrfjörð umsjón 8. bekk, íslenska og sérkennsla elsad@kopavogur.is
Emilíanna Valdimarsdóttir frístundaleiðbeinandi emilianna@kopavogur.is
Erla Björk Pálsdóttir umsjón 7. bekk erlab@kopavogur.is
Guðlaug Gísladóttir stærðfræði og sérkennsla gudlauggisla@kopavogur.is
Guðmunda H. Guðlaugsdóttir bókasafnskennari og upplýsingamennt gudmgud@kopavogur.is
Guðrún Geirsdóttir stuðningsfulltrúi gudrungeirsd@kopavogur.is
Guðrún Sigurðardóttir myndmennt gsigurd@kopavogur.is
Gunnlaug Hannesdóttir textílmennt gunnlh@kopavogur.is
Gúrí Petersen umsjón 10. bekk og danska guri@kopavogur.is
Hafdís Hilmarsdóttir íslenska og enska hafdishi@kopavogur.is
Halldóra E Björgólfsdóttir skólaritari halldorab@kopavogur.is
Hanna Margrét Jónsdóttir leiðbeinandi hannaj@kopavogur.is
Hekla Sól Þrastardóttir frístundaleiðbeinandi heklasol@kopavogur.is
Hekla Maídís Sigurðardóttir frístundaleiðbeinandi heklas@kopavogur.is
Helga Björk Árnadóttir íþróttir og umsjón með Vinaliðum helgaarna@kopavogur.is
Herdís K. Heiðarsdóttir stuðningsfulltrúi herdiskh@kopavogur.is
Hinrik Jón Stefánsson frístundaleiðbeinandi hinrik@kopavogur.is
Hugrún Gunnarsdóttir textílmennt hugrun@kopavogur.is
Inga Sigurjónsdóttir umsjón 1. bekk ingasigu@kopavogur.is
Ingibjörg Fanney Pálsdóttir matráður og skólaliði ingibjorgp@kopavogur.is
Ingibjörg Halla Hjartardóttir umsjón 4. bekk og sérkennsla ingibjorghj@kopavogur.is
Ingigerður Torfadóttir skólahjúkrunarfræðingur snaelandsskoli@heilsugaeslan.is
Íris Dögg Jónsdóttir umsjón 2. bekk irisj@kopavogur.is
Íris Stefánsdóttir umsjón 1. bekk irisstef@kopavogur.is
Jóhanna Hjartardóttir stærðfræði, sérkennsla og upplýsingamennt johannahj@kopavogur.is
Jón Óttarr Karlsson sérkennsla jonottar@kopavogur.is
Júlía Ágústsdóttir heimilisfræði juliaa@kopavogur.is
Karitas Kristjánsdóttir umsjón 6. bekk karitas@kopavogur.is
Katrín Dagmar Jónsdóttir námsráðgjafi kally@kopavogur.is
Kristín Magnúsdóttir stuðnigsfulltrúi og stundakennari stinamagg@kopavogur.is
Kristín Pétursdóttir deildarstjóri yngsta- og miðstigs kristinpet@kopavogur.is
Kristrún Hjaltadóttir sérkennsla kristrh@kopavogur.is
Krystyna Gorzkowska frístundaleiðbeinandi krystyna@kopavogur.is
Laufey Rún Harðardóttir frístundaleiðbeinandi laufeyrun@kopavogur.is
Magdalena Krystyna Pas skólaliði magdalenapas@kopavogur.is
Magnea Einarsdóttir skólastjóri mein@kopavogur.is
Magnús Kjartansson frístundaleiðbeinandi magnusk@kopavogur.is
Manxue Mei matráður manxue@kopavogur.is
Margrét Arna Vilhjálmsdóttir smíði margretarna@kopavogur.is
Margrét G. Thoroddsen tónmennt margretT@kopavogur.is
Maríanna Guðbergsdóttir forstöðurmaður frístundaheimilis  mariannag@kopavogur.is
Ósk Kristinsdóttir umsjón 9. bekk osk@kopavogur.is
Ragnheiður E. Guðmundsdóttir tölvuumsjón, upplýsingamennt og heimasíða ragnheidureyglo@kopavogur.is
Ragnheiður Helgadóttir umsjón 5. bekk ragnheidurhel@kopavogur.is
Rakel Heimisdóttir umsjón 4. bekk rakelh@kopavogur.is
Rannveig Haraldsdóttir umsjón 1. bekk og sérkennsla rannvh@kopavogur.is
Regína W. Gunnarsdóttir umsjón 3. bekk og  textílmennt reginag@kopavogur.is
Renata Meke skólaliði og frístund renatameke@kopavogur.is
Sigríður Erla Hákonardóttir stuðningsfulltrúi og frístundaleiðbeinandi sigridur.erla@kopavogur.is
Sigríður Heiða leyfi sigridurheidag@kopavogur.is
Sigríður Sch. Guðbjörnsdóttir skólaliði sigridursch@kopavogur.is
Sigríður Þórisdóttir sérskennsla sthoris@kopavogur.is
Sigurbjörg Ingvarsdóttir skólaritari og bókasafn sigurbjorgi@kopavogur.is
Sigurður Þorsteinsson valgrein og  umferðarfræðsla sithor@kopavogur.is
Soffía H Weisshappel umsjón 10. bekk, stærðfræði og myndmennt soffiaw@kopavogur.is
Sophie Louise Webb danskennari sophie@kopavogur.is
Stefán Andri Gunnarsson umsjón 7. bekk og enska stefanandri@kopavogur.is
Stefán Gunnarsson gallerý stefang@internet.is
Steina Sigurðardóttir stuðningsfulltrúi steinas@kopavogur.is
Steinunn Rósa Sturludóttir yoga og núvitundar val
Styrmir Stefánsson umsjón 6. bekk styrmirstef@kopavogur.is
Sveinn Sigurður Gunnarsson  húsvörður svenni@kopavogur.is
Sylwia Maria Wirkus frístundaleiðbeinandi sylviamaria@kopavogur.is
Viðar Egilsson matráður vidar@kopavogur.is
Wilhelm Norðfjörð sálfræðingur vilhelm@kopavogur.is
Þórey Guðmundsdóttir stuðningsfulltrúi thoreyg@kopavogur.is