NÝJUSTU FRÉTTIR

Gleðilegt sumar!

Starfsfólk Snælandsskóla óskar nemendum og fjölskyldum þeirra gleðilegs sumars með þökk fyrir veturinn. Sjáumst hress næsta haust! Skrifstofa skólans verður lokuð frá og með 20. júní-31. júlí  

Lesa meira

Útskrift 10. bekkjar og skólaslit hjá 1.- 9. bekk

Í gær útskrifuðust nemendur 10. bekkjar og í morgun voru skólaslit hjá nemendum í 1.- 9. bekk. Þeir komu á sal og fóru síðan í heimastofur til að taka við vitnisburði vetrarins. Útskrift nemenda 10. bekkjar fór fram í sal skólans […]

Lesa meira

Grænfánahátíð

Snælandsskóli fékk í dag Grænfánann í tíunda skipti. Grænfánahátíðin hófst á skrúðgöngu um hverfið með skólahljómsveitinni þar sem vinabekkir gengu saman ásamt starfsfólki skólans. Að því búnu var afhending Grænfánans í gamla íþróttasalnum. Nemendur í umhverfisráði tóku á móti fánanum. Ósk […]

Lesa meira

Mikka- og Mínuleikar, vorleikar og handboltamót

Í morgun voru haldnir Mikka- og Mínuleikar hjá 1. – 3. bekk og Vorleikar hjá 4. – 7. bekk. Nemendur röðuðu sér niður á stöðvar sem dreifðust út um alla skólalóð. Stöðvar í Mikka- og Mínuleikum voru: Limbó, hindrunarhlaup og pokahlaup […]

Lesa meira

Gul veðurviðvörun

Veðurstofan hefur gefið út gula veðurviðvörun á höfuðborgarsvæðinu í dag. Mikilvægt er að foreldrar fylgist með nýjustu veðurspám á vedur.is þar sem þær geta breyst hratt án þess að þær verði uppfærðar á heimasíðu eða facebook síðu skólans.   Við biðjum […]

Lesa meira

Veitingar og kræsingar í boði foreldra nemenda 10. bekkjar.

Foreldrar nemenda 10. bekkjar komu færandi hendi í morgun með veitingar fyrir starfsfólk skólans í þakklætisskyni fyrir börnin þeirra. Í kveðju frá foreldrum kemur eftirfarandi fram að þá langi að þakka ykkur fyrir samveruna í Snælandsskóla síðustu tíu árin! „Takk fyrir […]

Lesa meira

Skólaslit og útskrift

Útskrift í 10. bekk er fimmtudaginn 6. júní kl. 17:00.   Skólaslit í 1.-9. bekk. föstudaginn 7. júní Kl. 8:30  1.-3. bekkur. Kl. 10:00  4.-6. bekkur. Kl. 11:30  7.-9. bekkur.   Nemendur koma fyrst saman inni í sal en fara svo […]

Lesa meira